ยินดีต้อนรับ,บุคคลทั่วไป.กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 292389
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 157096
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 16283

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อ สมัคร โครงการ "MakeOver เสริมจมูกโด่งสวยระดับ มาสเตอร์พีค กับหมอมนัส  (อ่าน 68546 ครั้ง)

tadatima

• *
  • เงินที่มีอยู่: 0 beauty

สวัสดีค่ะ ชื่อ ธาดาธีมา ภาธรธัญสิริ ชื่อเล่น น้องไอส์ ค่ะ อายุ 21 ค่ะ เห็นมีกิจกรรมดีๆอย่างนี้ก็อยากลองร่วมกิจกรรมบ้างค่ะ
ขอขอบคุณ กิจกรรมดีๆจาก Meko Beauty และ Silicone Club มากๆนะคะ ที่ให้โอกาสดีๆแบบนี้กับทุกๆคน ^_^
E-mail : i_c_e_za@hotmail.com

TraiTong

• *

ชื่อ ปารณัท(ตอง)  คะ  อายุ23ปี
E-mail  ina_eunice@hotmail.com

เคยทำจมูกมาเมื่อ2ปีก่อนคะ แต่ว่าออกมาไม่สวยเลย เพะราว่ามันเบี้ยวคะ

ถ่ายรูปหน้าตรง เช่นบัตรนักศึกษา จะดูรู้เลย ว่าจมูกเบี้ยว และตรงปีกจมูกหนาด้วยคะ

ขอบคุณสำหรับโอกาสดีๆนะคะ

Rathhyrath

• *

รัตนา รัตน์ นะคะ  เป็นนักศึกษาคะ อยากเสริมจมูก เพื่อเสริมบุคลิกให้ดูดีขึ้น  สำหรับตัวเองไม่อยากรบกวนพ่อแม่คะ  นี่เมลล์ติดต่อคะ omi_nurath0078@hotmail.com

หมูอ้วน

• *

ชื่อธัญลักษณ์ เพ็ชโรภาส(ปอย) นะคะ อายุ28แล้วค่ะ

ตอนนี้กำลังหาที่ทำจมูกพอดีเลยค่ะ  เข้ามาหาข้อมูลจากเวปนี้ ได้เห็นผลงานของคุนหมอมนัสแล้ว คุนหมอทำจมูกออกมาสวยมากๆ

เพื่อนๆก็แนะนำว่าที่เมโกะ ทำดีมาก .......ยิ่งมีโคงการดีดี แบบนี้ยิ่งน่าสนใจใหญ่ อยากทำกับหมอมนัสมากๆ

เพราะไม่มั่นใจกับจมูกตัวเองมานานแล้วอะค่ะ ยิ่งเวลาหันข้างจมูกมันจะแหมบมากเลย เวลาถ่ายรูปก็หามุมสวยยากมาก เพราะดั้งแหมบ

ถ้ายังไงก็ช่วยโหวต ให้หน่อยนะคะ คิดซะว่าเอ็นดูคนมีปมด้อยก็แล้วกันนะคะ อิอิ

เมลล์ ปอยนะคะ hippy_p_freedom@hotmail.com

(ขอบคุณสำหรับ กิจกรรมดีๆจาก Meko Beauty และ Silicone Club มากๆค่ะ)

muayjung

• *

สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อ นางสาวนันท์ธิชา ชะนะแสง ค่ะ ชื่อเล่น หมวยค่ะ เคยทำจมูกมาแล้ว 1 ครั้งค่ะ แต่ไม่สวยเลย และไม่โด่งขึ้นด้วย อยากจะไปแก้ให้โด่งกว่านี้และปลายเชิด
แต่ต้องเสียค่าแก้เป็นจำนวนมาก จึงยังไม่มีงบประมาณที่จะแก้จมูกค่ะ แต่เพื่อนทักว่าถ้าเธอทำใหม่ให้โด่งกว่านี้และปลายเชิดแหลมจะเหมือนดาราเกาหลี แอบหวังไว้ว่า
คุณหมอจะพิจารณานะค่ะ ขอบคุณค่ะ email Nunticha157@hotmail.com เบอร์ติดต่อ 0879827720 ค่ะ

ploysauy

• *

ชื่อ วิภูษิตา มั่นคงหัตถ์ (พลอย)อยากเป็นคนมีจมูกอยู่เเล้วนิดหน่อยเเต่อยากทำให้มันรั้นขึ้นมาเผื่อจะเป็นเสริมโหงเห้งบนใบหน้าให้ดูเด่นขึ้นมาคะยังงัยอยากให้ลองพิจารณาด้วยนะคะเพราะได้ยินชื่อมานานเเล้วว่าคุณหมอมนัสเก่งมากจึงมีความมั่นใจว่าถ้าได้ทำจมุกกับคุณหมอมนัสต้องมีจมูกที่สวยระดัยมาสเตอร์พีสจริงๆ email ploy_sauy@hotmail.com

aumijang

• *

ชื่อ[b] อุ๊[/b] ค่ะ

E-mail : au.mijang@hotmail.com

คิดอยากเสริมจมูกมานานแล้วค่ะ แต่หาข้อมูล

และสอบถามจากเพื่อน ๆ ที่เคยเสริมมาว่าที่

ไหนดี แต่ยังไม่ได้เลยค่ะ ได้ยินชื่อ เมโกะ

และอยากลองมาทำที่นี่นานแล้วเลยอยาก

ลองมาสมัครดูเผื่อได้ค่ะ ^^[/size]

sukit

• *

<center>
<br>
<font size=5>
สวัสดีครับผมชื่อ สุกฤษฏิ์   เต๊ะหิรัญ ชื่อเล่น โอม ตอนนี้อายุ 19 ปีครับ</br>   
<br>ผมสนใจมาเลยครับในการจมูกอะครับ เพื่อเสริมบุคลิกภาพและโหงวเฮ้งให้กับตัวเราเอง </br>
<br>และเพื่อเปลี่ยนแปลงชีวิตหาอะไรใหม่ให้กับชีวิตบาง</br>
<br>Email : ampol_80@hotmail.com  โทร. 087-682-8858</font></br>
</center>

ingiong

• *

เราชื่อนู๋อิ๋งน๊า สนใจอยากลองทำมั่งอ่าค่ะ เผื่อจะได้รับโอกาสดีๆบ้าง เลยลองโพสต์รูปให้ดูก่อน ไงก็ช่วยโหวตด้วยน๊าของบคุณค่า

อีเมลล์น๊า ingiong_jojo@hotmail.com ค่ะ

eiimint

• *

สวัสดีค่ะ ขอร่วมโครงการดีๆแบบนี้ด้วยคนนะค่ะ

ชื่อมิ้นท์ค่ะ อายุ 21 ปี ตอนนี้เป็นนิสิตอยู่ค่ะ

อยากทำจมูกมาสักพักแล้ว ศึกษาข้อมูลอยู่นาน

แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ทำเพราะไม่อยากรบกวนพ่อแม่นะค่ะ

อยากแก้จมูกโตๆให้มันดูดีขึ้นมาบ้าง ขอบคุณมากๆค้า ^^

tingtongclub

• *

ไอซ์ อายุ 19

tingtongclub@hotmail.com

บ้านอยู่แถวหลังหมอชิตเก่า ผ่านเมโกะทุกวันครับ

อยากทำจมูกบ้างครับ

รู้สึกจมูกตนเองเป็นปมด้อยจริงๆ

ทั้ง ไร่ดั้ง + บาน

yUi

• *

:) :) :) :) :) :) :)

:hoo ดีใจจังมีโครงการ  "MakeOver" มาช่วยเหลือน้องๆที่ยังไม่มีคุณทรัพย์
          โครงการ "MakeOver"น่ารักจัง แทมยังใจดีอีกต่างหาก

ถ้างั้นขอร่วมโครงการ "MakeOver"ดีดีอย่างนี้ด้วยเลยนะค่ะ
           น.ส. ณัฐฌา  ดีศิริ  (ยุ้ยค่ะ) อายุ 27 ปี  นักศึกษา..
           yuiyuiyui@hotmail.com

ช่วยโหวตด้วยนะคะ

yUi

• *

:hoo ดีใจจังมีโครงการ  "MakeOver" มาช่วยเหลือน้องๆที่ยังไม่มีคุณทรัพย์
          โครงการ "MakeOver"น่ารักจัง แทมยังใจดีอีกต่างหาก

ถ้างั้นขอร่วมโครงการ "MakeOver"ดีดีอย่างนี้ด้วยเลยนะค่ะ
           น.ส. ณัฐฌา  ดีศิริ  (ยุ้ยค่ะ) อายุ 27 ปี  นักศึกษา..
           yuiyuiyui@hotmail.com

ช่วยโหวตด้วยนะคะ

nuch

• *

สวัสดีค่ะ ขอร่วมโครงการด้วยคนค่ะ
ชื่อ นุช ค่ะ อายุ 18ปีนะคะ ตอนนี้มีปัญหาจมุกสั้น และแบน ทำให้หน้าดูไม่มีมิติ
เป็นอุปสรรคในการทำงาน อยากประกวดอะไรก็รู้สึกว่าจมุกเป็นปมด้อย
ไม่มีความมั่นใจในตัวเอง อยากรีบทำจมุกเพราะอยากเปิดโอกาสงานให้ตัวเองบ้าง
ตอนนี้หาข้อมูลทำจมุกอยู่ด้วยค่ะ
อยากเป็นหนึ่งในผู้ได้รับคัดเลือกนะคะช่วยโหวดด้วยค่าาาา
sassy_zz@hotmail.com:D

amorn

• *

สวัสดีค่ะ ชื่ออ้อยค่ะ ไม่เคยคิดอยากทำศัลกรรมมาก่อนในชีวิต ถึงแม้ว่าเพื่อนๆจะล้อว่า หน้าเหลี่ยม ดั้งแหมบ
(ดั้งแหมบ=ดั้งยุบ)ก็ไม่คิดอะไรมาก ทำไงได้พ่อแม่ให้มา
แต่เวลาเปลี่ยนไป จนล่วงเลยอายุอานามเลยปาเข้าไป 36 หย่อนๆก็เริ่มคิดอยากจะทำจมูกค่ะ กลัวว่าแก่ตัวไปกว่านี้ ลูกกะตามันจะไหลมารวมกันเสียหายเลยทีนี้      :'(  เปิดเวปหลายๆที่
ก็ตัดสินใจไม่ได้สักทีว่าจะทำที่ไหนดี จนป่านนี้ก็ยังตัดสินใจไม่ได้ค่ะ
เห็นโครงการนี้น่าสนใจดีก็ลองส่งภาพดั้งแหมบๆมาประกวดค่ะ

E-mail:ummara_ku@hotmail.com

Rss