ยินดีต้อนรับ,บุคคลทั่วไป.กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 291206
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 156573
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 16253

ผู้เขียน หัวข้อ: update เสริมหน้าอกทรงหยดน้ำ before -after โดย หมอพีระ psc clinic (New)  (อ่าน 41709 ครั้ง)

Moonlife

• *
  • เงินที่มีอยู่: 0 beauty

update เสริมหน้าอกทรงหยดน้ำ   before -after  โดย หมอพีระ  psc clinic   (New)

mommamdesu

• *
Re: update เสริมหน้าอกทรงหยดน้ำ before -after โดย หมอพีระ psc clinic (New)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:01:09 PM »

ขนาดของไซส์หน้าอกตามภาพรีวิวกี่ซีซีคะ และราคาต่างกันอย่างไร คลีนิคหมอพีระ อยู่แถวไหนคะ

mommamdesu

• *
Re: update เสริมหน้าอกทรงหยดน้ำ before -after โดย หมอพีระ psc clinic (New)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 01:46:01 PM »

รบกวนขอทราบราคาได้มั้ยคะ พอดีสนใจอยากจะทำศัลยกรรมหน้าอกอยู่่ค่ะ ทำที่คุณหมอพีระ ทรงหยดน้ำ ราคาประมาณเท่าไหร่คะ แล้วพักฟื้นกี่วัน ค่าใช้จ่ายแบบเหมาจ่าย ทั้งค่าห้องพักฟื้น ค่าผ่าตัด ทุกอย่างเลยรึเปล่าคะ...มีเมลคุณหมอพีระโดยตรงหรือเปล่าคะ รบกวนด้วยนะคะ

admin

• ADMINISTRATOR
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:35:05 AM »

รบกวนขอทราบราคาได้มั้ยคะ พอดีสนใจอยากจะทำศัลยกรรมหน้าอกอยู่่ค่ะ ทำที่คุณหมอพีระ ทรงหยดน้ำ ราคาประมาณเท่าไหร่คะ แล้วพักฟื้นกี่วัน ค่าใช้จ่ายแบบเหมาจ่าย ทั้งค่าห้องพักฟื้น ค่าผ่าตัด ทุกอย่างเลยรึเปล่าคะ...มีเมลคุณหมอพีระโดยตรงหรือเปล่าคะ รบกวนด้วยนะคะ

PSC clinic ( Peera Plastic & Skin Clinic )

อยู่ที่อาคาร สปอร์ตซิตี้ (Sportscity ) ชั้น 1 ถนนประชาชื่น

ใกล้ มหาวิทยาลัย ธุรกิจบัณฑิต โทร 02-5744283 และ 088-0117440

เปิดวันจันทร์-เสาร์ เวลา 10.00-20.00 น. ปิดวันอาทิตย์นะคะ

website : www.pscclinic.com (อยู่ในช่วงปรับปรุงระบบค่ะ)

ราคา ให้โทรไปสอบถามดูนะคะ

fhasaiza

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 12:55:04 PM »

103l;p

assin_00

• *
หารายได้เสริมทำงานที่บ้าน ง่ายๆ คลิ๊ก!!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 11:35:02 AM »

เคล็ดลับเพิ่มเงินในกระเป๋าภายใน 30 วัน ^___^

เคยสังเกตไหม ว่าทำไมเงินของเราไม่เคยพอต่อความต้องการใช้จ่ายในแต่ละเดือน หรือเก็บออมให้ครบตามเป้าหมายของเราได้เลย หลายครั้งแม้จะรู้แต่เราก็ไม่สามารถที่จะเก็บออมเงินของเราได้อยู่ดี
แต่ในวันนี้ ด้วยคำแนะนำจาก เว็บไซต์หางานอิสระ http://goo.gl/uJksS ได้เล็งเห็นถึงปัญหานี้จึงขอ แนะช่องทางในการออมเงินให้มากขึ้น รับรองว่าคุณจะต้องเกิดไอเดีย และแนวทางในการ

เพิ่มเงินในกระเป๋าของคุณได้มากขึ้นอย่างแน่นอน

>>> http://goo.gl/uJksS <<<
>>> http://goo.gl/uJksS <<<

ลิ้งค์ไม่ ขึ้นก๊อบ วางได้เลยครับ ***  รับ 18+ นะครับ

kpimcha

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2014, 10:05:17 AM »

afro afro afroเล่นสิค่ะ

Rss