ยินดีต้อนรับ,บุคคลทั่วไป.กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม:
จำนวนตอบกระทู้ทั้งหมด: 292028
จำนวนหัวข้อทั้งหมด: 156925
จำนวนสมาชิกทั้งหมด: 16276

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแก้จมูกมากครับ ทำกับหมอไหนดี  (อ่าน 20133 ครั้ง)

Figther

• *
  • เงินที่มีอยู่: 0 beauty
อยากแก้จมูกมากครับ ทำกับหมอไหนดี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 11:43:03 PM »

รบกวนพี่ๆที่มีประสบการณ์ด้วยนะครับ ต้องการความช่วยเหลือจริงๆอ่ะครับ

ไม่รู้จะมีคัยเชื่อหรือป่าวนะครับ ผมโดนแฟนบอกเลิก เพราะว่า ไม่หล่อ ห้าๆๆ

จมูกของผมนี่แหร่ะครับที่เป็นต้นเหตุ

ไม่น่าเชื่อไช่ป่ะล่ะ

แต่ก็นะ เกิดมาไม่หล่อ ทำไงได้ครับ

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับผม

Figther

• *
Re: อยากแก้จมูกมากครับ ทำกับหมอไหนดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 11:45:16 PM »

อยากได้แบบนี้อ่ะครับ

ปล. พี่เค้าเป็นสมาชิกในเว็บนี้อ่ะครับ ขอยืมรูปหน่อยนะครับพี่

คือจมูกแบบนี้ ผมมีสิทธิ พอจะทำได้ไหมครับ

aethana

• *
Re: อยากแก้จมูกมากครับ ทำกับหมอไหนดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 12:30:39 PM »

รบกวนพี่ๆที่มีประสบการณ์ด้วยนะครับ ต้องการความช่วยเหลือจริงๆอ่ะครับ

ไม่รู้จะมีคัยเชื่อหรือป่าวนะครับ ผมโดนแฟนบอกเลิก เพราะว่า ไม่หล่อ ห้าๆๆ

จมูกของผมนี่แหร่ะครับที่เป็นต้นเหตุ

ไม่น่าเชื่อไช่ป่ะล่ะ

แต่ก็นะ เกิดมาไม่หล่อ ทำไงได้ครับ

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับผม
http://www.doctorjuta.com/en/index.php
http://www.jutasurgery.com/index.php
แก้กับหมอจุฑานะครับ ทรงธรรมชาติดูไม่รู้ว่าทำมา
แต่งปลายจมูกให้ด้วย ราคาแก้อยู่ที่ประมาณ 15,000 ครับ
รับรองไม่ต้องแก้อีกแน่นอน รวมถึงใครที่ต้องการทำ(ในครั้งแรก)
ราคามาตรฐาน 6900 บาท
ราคาซิลิโคนพิเศษ 12000 บาท
จะได้ไม่ต้องไปแก้เหมือนที่อื่นๆอีกนะครับ
ด้วยรักและหวังดีสำหรับผู้ที่อยากหล่ออยากสวยทุกท่านครับ

JUNGKO

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวยนะคะ
  • *
  • ทำทุกวันให้เรามีความสุข
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2010, 04:41:22 PM »

อยากทำต้องศึกษาเองมากๆๆคะ

ดูพรีวิวเยอะๆ ค่อยตัดสินใจเลือกหมอนะคะ

ไม่ต้องรีบน้อ  เป็นกำลังใจห้คะ bedtime2

แอดเอ็มมาคุยมาปรึกษากันได้นะคะ
jung_jung_1@hotmail.com

jubjib

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 04:03:05 PM »

เสริม และตัดปีก ปีกหนาไปหน่อยนะคะ ลองเลือกหมอเฉลิมดูสิคะ เห็น ผช ส่วนใหญ่เสริมแล้ว สวยดีค่ะ

game

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 09:33:19 AM »

เลือกหมอ นี่ พี่ขอแนะนำว่าใช้เวลานานๆ หน่อยค่ะ อย่าไปทำเพราะเสียงเชียร์ หรือ อะไรก็ตาม

เราจะไปทำ เราต้องเห็นผลงานจากคนที่ทำมาแล้ว ตัวเป็นๆ เลยค่ะ ดูจากรูป บางทีหลอกตา ใช้มุมกล้อง เอาค่ะ

พี่ว่า ลองศึกษาดูเยอะ ๆ นาน ๆ โทรไปคุยกับหลาย ๆ หมอก่อน แล้วดูผลงานตัวเป็นๆ เปรียบเทียบดีกว่า

อันนี้เป็นวิธีของพี่เองค่ะ  จมูกบนหน้าของเรา คนอื่นอย่าฟันธงว่าจมูกจะออกมาสวยเหมือนกันทุกคนค่ะ ดังนั้นพี่เอาใจช่วยทุกคนนะค่ะ

ทำแล้วอย่าลืมเอามาโชว์ด้วยนะ
ฟอร์จูนคลินิค
คลินิคศัลยกรรมเพื่อความงาม

นพ.เฉลิม สุพักตร์มนตรี
เลขที่ 1 ศูนย์การค้าฟอร์จูนทาวน์ ห้องที่ 76 ชั้นใต้ดิน ถนนรัชดาภิเษก ห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10400
โทร. 026411862
มือถือ 0816588161
เปิด 11:00 - 20:00 น.
หยุดวันอาทิตย์

น.พ.กมล พันธ์ศรีทุม
MtF Aesthetic Surgery Center
340 ลาดพร้าว 94 ถ.ศรีวรา วังทองหลาง กรุงเทพ 10310
โทร. 02-559-0155 แฟกซ์ 02-559-2808
เปิดทำการ 9:00 - 17:00 น. จันทร์ - ศุกร์
อีเมล info@mtfsurgery.com
http://www.mtfsurgery.com

ชาลีคลีนิคห้วยขวาง
80/21 ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ ห้วยขวาง กรุงเทพ 10310
โทร 0837132089
เปิดทำการ 12.00-20.00 น. จันทร์ - เสาร์
Email : chareeclinic@ymail.com

waranya9999

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 02:28:24 AM »

ไม่รู้เหมือนกันอะคะว่าแก้กับใครแล้วออกมาสวย แต่ของเรากำลังจะไปแก้ที่สมเพชรเชียงใหม่ ลองเข้าไปดูนะคะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งคะ ขอให้แก้ออกมาแล้วสวยๆนะคะ อย่ายอมแพ้ สู้ๆๆๆๆ

Tammy

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 12:04:09 PM »

เราก็อยากทำจมูกเหมือนกัน ตอนนี้ที่มองๆไว้ก็มีที่ณรวีคลินิก
เห็นหลายคนบอกว่าดีน่ะ เข้าไปปรึกษามาแล้ว มีซิลิโคนให้เลือกเยอะดี แต่ตอนนี้เพิ่งดัดฟัน
เลยกะว่าจะหาข้อมูลกับแบบเตรียมไว้ก่อน แล้วจะเข้าไปปรึกษาใหม่อีกรอบ
จขกท ก้หาข้อมูลเยอะๆนะค่ะ ดูรีวิวของพี่ๆ ที่เค้าทำมาแล้วเยอะๆ
แล้วลองเข้าไปปรึกษที่คลินิกดูค่ะ เพื่อช่วยในการตัดสินใจ

Mr.C

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 04:06:14 PM »

ชาลีคลีนิค ไม่ใช่เบอร์ที่คุณgame ให้นะครับเข้าใจอะไรผิดรึเปล่า คุณgame  เบอร์ชาลีคลีนิค 0859094806 โทรปรึกษาหรือจองคิวอ่ะครับ 

มาริษา

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 05:57:41 PM »

แก้ไขจมุกตอนนี้ส่วนใหญ่เพื่อนๆไปทำกับหมอโอภาส ที่ Lebangkok กันอะคะ เราะราคาไม่แพง หมอก็ทำออกมาสวย และให้การดุแลเราเป้นอย่างดีเลยคะ สนใจไงลงอเข้าไปทำกันนะคะ หมอเก่งจริงๆคะ

นิลภัทร

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2011, 06:51:36 PM »

จริงนะคะ เราก็เคยไปทำที่คลินิก le bangkok มาแล้ว คุณหมอโอภาสทำให้สวยมาก ๆ ๆเพื่อเรายังชมเลย

มาริษา

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2011, 09:51:13 PM »

ลองไปดูรายละเอียด ในคลินิกนี้ดู http://bit.ly/tx2pGp

yeeaew

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 03:05:06 PM »

แนะนำไปแก้กับหมอทนงศักดิ์ ที รพ.ศัลยกรรมตกแต่งกมล ทาวน์อินทาวน์ เลยจร้าา คุณหมอแก้ไขจมูกเก่งมากๆ

Rss